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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MJI NZEGA

TAREHE 06/03/2025

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA VYA VIWANDA ENEO LA UCHAMA

(UCHAMA INDUSTRIAL PLOTS)
Mkurugenzi wa Mji Nzega, anautangazia umma kuwa Halmashauri

inaendelea

kuuza viwanja eneo la Uchama jirani na Shule ya Cross Power English Medium.
Barabara ya shinyanga, umbali wa kilomita 6.5 kutoka Katikati ya Mji. Viwanja hivi
vina matumizi ya viwanda pekee. Gharama kwa mita moja ya mraba ni TShs
3,000/-

Fomu za maombi zinapatikana katika Ofisi ya Mkurugenzi wa Mji Nzega — Ipazi

chumba namba 34.
Gharama za fomu ni shilingi elfu tano (Tshs 5,000/-) tu, ambayo hairejeshwi.
Fomu zilizokamilika kujazwa zitarejeshwa zikiambatishwa na ;-

1. Risiti za malipo ya ada ya maombi.

2. Nakala ya kitambulisho cha NIDA

3. Picha sita(Passport Sze)

Waombaji watakaokubaliwa watapewa namba ya malipo (Control number)
ambapo malipo ya Asilimia 25 yatatakiwa kufanyika ndani ya siku 14 malipo

mengine yatatakiwa kukamilishwa ndani ya siku 60.

Tangazo hili pia linapatikana kwenye tovuti ya Halmashauri  www.nzegatc.go.tz
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Shomary S. Mndolwa,

MKURUGENZI WA MJI,
NZEGA.
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Imetolewa na:

Ofisi ya Mkurugenzi, Halmashauri ya Mji Nzega, S.LP i_SE.TG Mtaa wa Ipazi, Barabara ya-HarmasrTa—uri 45482, Nzega Mji -
Tabora. Simu Na. 0262692229, Nukushi: 0262692236, Barua pepe:td@nzegatc.go.tz: Tovuti:www.nzegatc.go.tz
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