MKATABA KWA MTEJA
Kushughulikia matatizo yote ya kimfumo ndani ya siku moja(1) hadi hadi tano (5)kulingana na ukubwa wa tatizo.
Kufanya matengezo ya vifaa vya TEHAMA punde vinapoharibika ndani ya siku moja (1) hadi siku tano (5).
Kufanya usafi wa vifaa vya TEHAMA  kama blowering mara moja kwa kila mwezi.
Kuchukua matukio pamoja na kupandisha taarifa mbalimbali kwenye Tovuti kila wiki.
Kuhakikisha wananchi wanapata taarifa sahihi juu ya shughuli mbalimbali zinazofanyika kwenye Halmashauri kwa kila wiki.

